INVERTER 220VDC/220VAC/500VA
INVERTER 220VDC/220VAC/500VA
  • Cập nhật lúc cuối: 11/06/2021 11:34:16
  • Mã sản phẩm: ALKOSMART 500VA
  • Bảo hành: 13
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán:     (Chưa bao gồm VAT)
INVERTER 220VDC/220VAC/8KVA. Công suất: 500VA / 400W. Khuyến mãi: Miễn phí vẫn chuyển trong Hà Nội.
Lượt khách đã đăt :0
Đã xem: 1546
Quý khách có nhu cầu mua hàng, vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Hioki Việt Nam
Địa chỉ: Tầng 21 Toà nhà Capital Tower, Số 109 Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, TP. Hà Nội
Sale: Ms Phương 0968.011.723 - 0971.723.860
Kỹ thuật: 0974.923.580  * 0988.344.839
Website: www.thietbinguon.vn  *  www.hiokipower.com
Email 1: salehioki2007@gmail.com
Email 2: hiokigold2016@gmail.com
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
INVERTER 220VC/220VAC/500VA
ĐẦU VÀO
Điện áp đầu vào AC: 220VAC
Dải điện áp đầu vào AC: 165-265 VAC
Điện áp đầu vào DC: 220VDC
Dải điện áp đầu vào: 190-280VDC
Dòng điện đầu vào: 0-35A
Chế độ lọc nhiễu: Lọc nhiều cao tần và âm tần bảo vệ máy
Bảo vệ chống đấu ngược DC: Máy tích hợp bộ sử lý có thể cho phép đấu ngược cực DC
ĐẦU RA
Công suất: 500VA / 400W
Điện áp đầu ra: 220VAC +/- 3%
Tần số ra: 50HZ
Hiệu suất chuyển đổi : > 80%
Dạng sóng ra: Sine chuẩn
Chế  dộ bảo vệ: 110% trong 1 phút 200% cắt ngay lập tức
CHẾ ĐỘ BYPASS (Khi có lưới chạy bypass lưới mất lưới chạy inverter)
Tự động chuyển sang chế độ Bypass khi có lưới
Công tắc bảo dưỡng: Không
GIAO DIỆN
Bảng điều khiển: Nút khởi động
LED hiển thị trạng thái: Chế độ điện lưới, chế độ ắc quy inverter
Cổng giao tiếp: Không
Chức năng kết nối song song (N+X): Không
Phần mềm quản lý: Không
Thời gian chuyển mạch: 10 ms
MÔI TRƯỜNG HOẠT ĐỘNG
Nhiệt độ môi trường hoạt động: 0oC ~ 40oC
KÍCH THƯỚC / TRỌNG LƯỢNG
Kích thước: Tower / Rack 19 inch