Bộ đổi nguồn INVERTER 220VDC/220VAC/1KVA
  • Cập nhật lúc cuối: 21/09/2021 21:43:42
  • Mã sản phẩm: ALKOSMART 1KVA
  • Hãng sản xuất: HIOKI VIỆT NAM
  • Bảo hành: 12
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán:     (Chưa bao gồm VAT)
- Miễn phí giao hàng tại nội thành Hà Nội;
- Sản phẩm chính hãng;
- HIOKI VIỆT NAM - UY TÍN - CHẤT LƯỢNG.
Lượt khách đã đăt :1258
Đã xem: 1613
Quý khách có nhu cầu mua hàng, vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Hioki Việt Nam
Địa chỉ: Tầng 21 Toà nhà Capital Tower, Số 109 Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, TP. Hà Nội
Sale: Ms Phương 0968.011.723 - 0971.723.860
Kỹ thuật: 0974.923.580  * 0988.344.839
Website: www.thietbinguon.vn  *  www.hiokipower.com
Email 1: salehioki2007@gmail.com
Email 2: hiokigold2016@gmail.com
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
Bộ đổi nguồn INVERTER 220VC/220VAC/1KVA
MODEL
ALKOSMART 1KVA
Nominal Power
1KVA/0.8KW
AC INPUT BYPASS
Phase & Waveform
Single phase & Sinewave
Voltage
220VAC
Acceptable Voltage
194-243VAC\164-243VAC (Wide mode)
Frequency
50Hz or 60Hz (Auto sensing)
OUTPUT
Phase & Waveform
Single phase & sinewave (Bypass mode sync to input)
Voltage
220VAC (Bypass mode sync to input)
Voltage Regulation
±10%rms (Bypass mode sync to input)
Frequency
50Hz±0.3Hz (Bypass mode sync to input)
Power Factor
DC INPUT
Battery Voltage
220VDC
Ranger Voltage
190-285VDC
Low Battery Alarm
190VDC
Low Battery Transfer
190VDC
High Voltage Alarm
285VDC
Over Charge Voltage
No
TRANSFER EFFICIENCY
Line Mode
>95%
Battery Mode
>75%
Power saver
Available when the load is less than 10-25 Watts
INDICATORS
Led or Lcd Display
Led Ac-in, Led Inverter, Led Fault
Audible Alarm
Overload
Protections
Low battery, over temp, over load
ENVIROMENTAL
Operating Environment
0-40C,0-90%RH (Non-Condensing)
Audible Noise
<60dB
Dimension (H*W*D)(mm)
Rack 19 inch 2U  (88*440*320)
Weight (Kg)
12
ĐẦU VÀO
Điện áp đầu vào AC: 220VAC
Dải điện áp đầu vào AC: 165-265 VAC
Điện áp đầu vào DC: 220VDC
Dải điện áp đầu vào: 190-280VDC
Dòng điện đầu vào: 0-35A
Chế độ lọc nhiễu: Lọc nhiều cao tần và âm tần bảo vệ máy
Bảo vệ chống đấu ngược DC: Máy tích hợp bộ sử lý có thể cho phép đấu ngược cực DC
ĐẦU RA
Công suất: 1KVA / 0.8KW
Điện áp đầu ra: 220VAC +/- 3%
Tần số ra: 50HZ
Hiệu suất chuyển đổi : > 80%
Dạng sóng ra: Sine chuẩn
Chế  dộ bảo vệ: 110% trong 1 phút 200% cắt ngay lập tức
CHẾ ĐỘ BYPASS (Khi có lưới chạy bypass lưới mất lưới chạy inverter)
Tự động chuyển sang chế độ Bypass khi có lưới
Công tắc bảo dưỡng: Không
GIAO DIỆN
Bảng điều khiển: Nút khởi động
LED hiển thị trạng thái: Chế độ điện lưới, chế độ ắc quy inverter
Cổng giao tiếp: Không
Chức năng kết nối song song (N+X): Không
Phần mềm quản lý: Không
Thời gian chuyển mạch: 10 ms
MÔI TRƯỜNG HOẠT ĐỘNG
Nhiệt độ môi trường hoạt động: 0oC ~ 40oC
KÍCH THƯỚC / TRỌNG LƯỢNG
Kích thước: Tower / Rack 19 inch