Tủ sạc ắc quy 380/220VAC/48VDC/10A
  • Cập nhật lúc cuối: 21/09/2021 21:34:18
  • Mã sản phẩm: ALKO TSQ380-48-10A
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán:     (Chưa bao gồm VAT)
- Miễn phí giao hàng tại nội thành Hà Nội;
- Sản phẩm chính hãng;
- HIOKI VIỆT NAM - UY TÍN - CHẤT LƯỢNG.
Lượt khách đã đăt :0
Đã xem: 2149
Quý khách có nhu cầu mua hàng, vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Hioki Việt Nam
Địa chỉ: Tầng 21 Toà nhà Capital Tower, Số 109 Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, TP. Hà Nội
Sale: Ms Phương 0968.011.723 - 0971.723.860
Kỹ thuật: 0974.923.580  * 0988.344.839
Website: www.thietbinguon.vn  *  www.hiokipower.com
Email 1: salehioki2007@gmail.com
Email 2: hiokigold2016@gmail.com
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
Tủ sạc ắc quy 380/220VAC/48VDC 10A, 20A, 30A, 40A, 50A, 60A, 100A….. Điện áp vào 380VAC 3 pha 4 dây hoặc 220VAC 1 pha 2 dây. Chế độ sạc: tự động/ bằng tay . Điện áp Float sạc: 40-60VDC. Điện áp Boost sạc: 40-60VDC. Dòng điện sạc: 10-300A ( tùy chọn). Hiển thị điện áp AC vào, DC ra, Dòng nạp ắc quy, dòng ra tải....... Bảo hành: 12 Tháng.
Tủ sạc ắc quy 380/220VAC/48VDC 10A, 20A, 30A, 40A, 50A, 60A, 100A…..
Điện áp vào 380VAC 3 pha 4 dây hoặc 220VAC 1 pha 2 dây