Bộ đổi nguồn 110VDC/220VAC/4KVA
  • Cập nhật lúc cuối: 21/09/2021 21:40:40
  • Mã sản phẩm: ALKO INV110-220-4KVA
  • Bảo hành: 13
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán:     (Chưa bao gồm VAT)
- Miễn phí giao hàng tại nội thành Hà Nội;
- Sản phẩm chính hãng;
- HIOKI VIỆT NAM - UY TÍN - CHẤT LƯỢNG.
Lượt khách đã đăt :0
Đã xem: 2231
Quý khách có nhu cầu mua hàng, vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Hioki Việt Nam
Địa chỉ: Tầng 21 Toà nhà Capital Tower, Số 109 Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, TP. Hà Nội
Sale: Ms Phương 0968.011.723 - 0971.723.860
Kỹ thuật: 0974.923.580  * 0988.344.839
Website: www.thietbinguon.vn  *  www.hiokipower.com
Email 1: salehioki2007@gmail.com
Email 2: hiokigold2016@gmail.com
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
INVERTTER 110VDC/220VAC/4KVA DÙNG TRONG ĐIỆN LỰC, THỦY ĐIỆN, NHÀ MÁY ĐIỆN MẶT TRỜI lấy nguồn DC từ tủ DC 110V chuyển thành điện 220VAC cấp cho các thiết bị chạy điện 220VAC Thiết bị được sản xuất theo chuẩn công nghiệp độ bền cao, chạy bền bỉ dạng sóng ra sỉn chuẩn 50hz, có chế độ Bypass khi có lưới. Khi có điện lưới máy tự động cấp điện lưới ra tải, khi mất lưới máy tự động chạy Inverter từ 110VDC sang 220VAC cấp ra tải không làm dán đoạn quá tring cấp điện.
INVERTTER 110VDC/220VAC/4KVA
Tần số danh định: 50 Hz (46 ~ 54 Hz)
Hệ số công suất: 0.98
ĐẦU VÀO
Điện áp đầu vào DC: 110VDC
Điện áp DC: 110VDC ( 90-145VDC )
Điện áp đầu vào AC: 220VAC ( Bypass khi có lưới )
ĐẦU RA
Công suất: 4KVA / 3.2KW
Điện áp đầu ra: 220 VAC ± 2%
Số pha: 1 pha (2 dây + dây tiếp đất)
Tần số: Đồng bộ với nguồn vào hoặc 50 Hz ± 0.2 Hz (chế độ ắc qui)
Hiệu suất: 70%
Khả năng chịu quá tải: 108 %
CHẾ ĐỘ BYPASS (Khi có lưới chạy bypass lưới mất lưới chạy inverter)
Tự động chuyển sang chế độ Bypass khi có lưới
Công tắc bảo dưỡng: Không
GIAO DIỆN
Bảng điều khiển: Nút khởi động
LED hiển thị trạng thái: Chế độ điện lưới, chế độ ắc quy inverter
Cổng giao tiếp: Không
Chức năng kết nối song song (N+X): Không
Phần mềm quản lý: Không
Thời gian chuyển mạch: 10 ms
MÔI TRƯỜNG HOẠT ĐỘNG
Nhiệt độ môi trường hoạt động: 0oC ~ 40oC
KÍCH THƯỚC / TRỌNG LƯỢNG
Kích thước: Tower / Rack 19 inch